Vào sáng ngày 10/03/2024 , Đoàn – LCH Viện Đào tạo Chất lượng cao đã tổ chức Lễ Khai mạc Chung kết Bóng đá Sinh viên Viện Đào tạo Chất lượng cao tại sân Bóng đá Phủi Sài Gòn. Buổi lễ tổ chức với sự tham gia của 16 đội bóng vô cùng xuất sắc và hơn 800 Sinh viên – cổ động viên tham dự. Dưới sự thực hiện nghiêm túc của tất cả mọi người, buổi lễ đã diễn ra vô cùng thành công và suôn sẻ.
Tại buổi lễ, Đoàn – LCH Viện Đào tạo Chất lượng cao vinh dự được tiếp đón:
![❤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![❤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png)
![☘️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t14/1/16/2618.png)
![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/1f4a5.png)
![🤩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t58/1/16/1f929.png)
![🌻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1a/1/16/1f33b.png)
– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
ĐOÀN VIỆN ĐÀO TẠO CHẤT LƯỢNG CAO – TRƯỜNG ĐH GTVT TP.HCM
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)